Ṣàyẹ̀wò bóyá eyíkéyìí ìkànṣe-wẹ́ẹ̀bù ti wa ní isàlẹ̀ tàbí pé ìwọ nìkan ni
A ń ṣàyẹ̀wò àwọn ìkànṣe-wẹ́ẹ̀bù láti àwọn sáfà àgbáyé wa ní àìlọ́jọ́. Kan tẹ eyíkéyìí URL sínú, a ó sì dánwò bóyá ó ṣe é ràyè sí. A kò ṣàkọjọ tàbí tọ́jú àwọn àfẹ́rí rẹ - a bọ̀wọ̀ fún ìkọ̀kọ̀ rẹ.
Àwọn ṣàyẹ̀wò saiti olókìkí:
Báwo ni ó ṣe Ń Ṣiṣẹ́: Kan tẹ eyíkéyìí URL ìkànṣe-wẹ́ẹ̀bù sínú, a ó sì ṣàyẹ̀wò lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ bóyá ó ṣe é ràyè sí láti àwọn sáfà àgbáyé púpọ̀. Bóyá saiti kan bá hàn pé ó ti wa ní isàlẹ̀ fún ọ pàtó tàbí bóyá ó ń ní àwọn ìṣòro àgbáyé, ohun èlò wa ráń yín lọ́wọ́ láti mọ òótọ́ náà ní àwọn ìṣẹ́jú díẹ̀.
Ó Péye Fún: Ìtúpalẹ̀ nígbà tí saiti ayanfẹ́ rẹ kò fẹ́ ṣíṣẹ́, ṣàyẹ̀wò bóyá ìṣòro àgbáyé kan ká gbogbo ènìyàn, rídájú àkókò-ìṣiṣẹ́ ìkànṣe-wẹ́ẹ̀bù ṣáájú àwọn ìpàdé pàtàkì, tàbí kíkún àníyàn nígbà tí nǹkan bá hàn pé kò tọ́ pẹ̀lú ìkànṣe-wẹ́ẹ̀bù tí o ń gbìyànjú láti bẹ̀wò.
Ìdánwò Tí ó Gbẹ́kẹ̀lé: Àwọn ṣàyẹ̀wò wa ń ṣiṣẹ́ láti amọ̀nà àgbáyé àgòwé-ilé-iṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ìbéèrè HTTP gidi (kì í ṣe ping nìkan), tí ń fún ọ ní àwọn èsì tó péye tí ó ń ṣojú ohun tí àwọn òǹlò gidi ń rí. A ń dánwò ìdáhùn ìkànṣe-wẹ́ẹ̀bù gangan, kì í ṣe àsopọ̀ sáfà nìkan.
Ìkọ̀kọ̀ Rẹ Ṣe Pàtàkì: A kò ṣàkọjọ, tọ́jú, tàbí tọpinpin àwọn ìkànṣe-wẹ́ẹ̀bù tí o ṣàyẹ̀wò. Àwọn àfẹ́rí rẹ wà ní ìkọ̀kọ̀ ní kíkún - a ṣe ohun èlò yìí láti ràn wọ́n lọ́wọ́, kì í ṣe láti yọ́ sẹ́rán.
Yára & Ófẹ̀: Rí àwọn èsì ní abẹ́ ìṣẹ́jú 10 pẹ̀lú àwọn àkókò ìdáhùn, kóòdù ipò, àti àlàyé tó ṣókùnfà. Ìforúkọsílẹ̀ kò pọn dandan, kò sí àwọn ààlà lórí lílo, ó sì ń ṣiṣẹ́ daradara lórí àwọn ẹ̀rọ aláìgbépo.